BARAZA LA TAIFA LA HIFADHI NA USIMAMIZI WA MAZINGIRA

Simu: 022 2774889 35 Mtaa wa Regent,

Nukushi: 022 2774901 S.L.P 63154
Tovuti: www.nemc.or.tz 11404 Dar es Salaam
Baruapepe: dg@nemc.or.tz TANZANIA.

TAARIFA KWA UMMA

MAPAMBANO DHIDI YA HOMA KALI YA MAPAFU INAYOSABABISHWA NA VIRUSI VYA
CORONA (CcoVID-19)

Dar es Salaam, Aprili 21, 2020

Kufuatia tamko la Serikali kuhusu kuchukua tahadhari dhidi ya kuenea kwa ugonjwa wa homa
kali ya mapafu unaosababishwa na virusi vya Corona (Covid—19) hapa nchini, Baraza la Taifa la

Hifadhina Usimamizi wa Mazingira (NEMC) linatoa maelekezo yafuatayo kwa wadau na wananchi
kiujumla ;

Kuanzia Jumanne tarehe 21 Aprili, 2020 Wananchi na wadau wote watakaofika katika ofisi za
NEMC watalazimika kuvaa Barakoa (face masks), pia wanapaswa kuzingatia taratibu zote za
kiafya zilizowekwa katika ofisi zetu ikiwemo kunawa mikono kwa sabuni au kutumia vitakasa
mikono (sanitizers) vilivyowekwa kabla ya kuingia katika ofisi husika na wakati wa kutoka.

Tunawashauri wananchi kutumia mawasiliano ya simu na barua pepe kwa masuala yasiyo ya
lazima kufika ofisini ili kupunguza msongamano.

NEMC inaendelea kuchukua hatua zote muhimu za tahadhari dhidi ya ugojwa wa Covid-19 bila
kuathiri utendaji wake na utoaji huduma kwa wananchi na wadau wetu.

Baraza linawashukuru sana kwa ushirikiano wenu na linawatakia kila la kheri katika mapambano
haya.

» NEMC Makao Makuu
Simu: +255 22 27744852/4889
Barua pepe: dg@nemc.or.tz

~ Kanda ya Nyanda za Juu Kusini
Simu: +255 737796253
Barua pepe: nemcmbeya@nemc.or.tz



Kanda ya Kaskazini
Simu: +255 738064966
Barua pepe: nemcarusha@nemc.or.tz

Kanda ya kati
Barua pepe: nemcdodoma@nemc.or.tz
Simu: +255 262963859

Kanda ya Kusini
Simu: +255 232334683
Barua pepe: nemcmtwara@nemc.or.tz

Kanda ya Magharibi
Simu: +255 738037307
Barua pepe: nemckigoma@nemc.or.tz

Kanda ya Ziwa Victoria
Simu: +255 737988999
Barua pepe: nememwanza@nemc.or.tz

Kwa Pamoja Tutaitokomeza Corona Tanzania!

Imetolewa na ;
Johary Kachwamba
Meneja Uhusiano na Mawasiliano

NEMC Makao Makuu



